ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled lwir thermal surveillance camera ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่เย็น มีความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm สําหรับการถ่ายภาพความร้อน
| การใช้งาน: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
400x300 17μm Compact COIN ซีรี่ส์ Uncooled Thermal Camera Core
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
| สุทธิ: | <40mK |
โมดูลเซ็นเซอร์กล้องความร้อน LWIR VOx FPA การปรับตัวต่อสิ่งแวดล้อมที่แข็งแกร่ง
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไมโครบอโลมิเตอร์ VOx FPA แบบไม่ระบายความร้อน พร้อมความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับกล้องอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 120x90/12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
ระบบ EO-IR แบบบูรณาการเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อน LWIR 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน iMC212 ความละเอียด 256x192 และใช้พลังงาน 300mW สำหรับการรวมเข้ากับอุปกรณ์พกพา
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัส LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
โมดูลกล้องอินฟราเรดระดับเวเฟอร์แบบพกพา 120×90/12μm สำหรับการคัดกรองอุณหภูมิ
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับกล้องอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 120x90/12μm |
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก ใช้พลังงาน 300mW
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 300MW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
โมดูลระบายความร้อน MCT MWIR แบบรวมเร็ว 640x512/15µm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โฟกัสมือ 640x512 ความละเอียด มิโครโบโลเมตร ไม่เย็น โมดูลการถ่ายภาพความร้อน
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |

