ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled lwir thermal surveillance camera ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
iLC212 Miniature Uncooled LWIR 256x192 แกนกล้องความร้อน12μmสำหรับการเฝ้าระวัง
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน Micro LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 256x192 12μMพร้อมเลนส์ 3.2 มม
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μM สำหรับการตรวจสอบอาคาร
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องติดตามความปลอดภัยทางอุณหภูมิอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์แบบเลือก
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น ประสิทธิภาพสูงสำหรับอุปกรณ์พกพา
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
120×90 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่เย็นด้วยอินเตอร์เฟซควบคุมทั่วไป
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
แกนกล้องอินฟราเรด LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 256x192 12μm + เลนส์ 3.2 มม. สำหรับกล้องรักษาความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
iLC212 โมดูลความร้อนอินฟราเรด LWIR ไม่เย็น 256x192 สําหรับกล้องความร้อนความปลอดภัย
| Resolution: | 256x192 |
|---|---|
| Power Consumption: | 700mW |
| Spectral Range: | 8~14μm |

