ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled lwir thermal surveillance camera ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
กล้อง LWIR ขนาด 12μm Pixel Pitch พร้อม VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink Components
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
หัวเครื่องถ่ายภาพความร้อน 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
โมดูลกล้องความร้อน OEM Uncooled 256x192 / 12μmสำหรับกล้องมองภาพกลางคืน
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 550 ℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3℃ หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
เซ็นเซอร์อินฟราเรดคลื่นยาวที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μmวัสดุวาเนเดียมออกไซด์
| ปณิธาน: | 400x300 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
โมดูลกล้องอุณหภูมิผิวหนังที่สูง 400x300/17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
ความละเอียด 1280x1024 โมดูลถ่ายภาพความร้อนพร้อมเลนส์ซูม 30 - 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25Hz |
โมดูลกล้องอินฟราเรด 256×192/12μm SWaP อย่างเต็มที่ ด้วยการบริโภคพลังงาน 300mW และอินเตอร์เฟส USB2.0 สําหรับการติดตามความปลอดภัย
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | Ucooled LWIR FPA 256×192/12μm |
LWIR แกนกล้องอินฟราเรดไม่ระบายความร้อน 640x512/12µM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG617 โมดูลระบายความร้อนที่ไม่ระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

