ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ high resolution thermal camera module ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องความร้อนความไวสูง 320x256 / 30μm MCT MWIR Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | ปรับได้ 1 ~ 200Hz |
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ LWIR 1280x1024 ที่ไม่เย็น สําหรับกล้องอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ VOx LWIR ความรู้สึกสูง ไม่เย็น 1280x1024/12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR 400x300 / 17μm พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนแบบใส
| สุทธิ: | <30mK |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤77ก |
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น ประสิทธิภาพสูงสำหรับอุปกรณ์พกพา
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
PLUG612 โมดูลกล้องความร้อน ไม่เย็น VOx LWIR 640x512/12μm สําหรับกล้องวงจรปิด
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 9เฮิร์ต/25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดดองเกิล ความละเอียด 120×90 พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับอุปกรณ์พกพา
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
โมดูลกล้องอุณหภูมิดับเพลิง โมดูลอุณหภูมิ LWIR ไม่เย็น 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM สําหรับความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μM Long Wave Infrared
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

