ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal camera module 256x192 ] การจับคู่ 66 ผลิตภัณฑ์.
น้ําหนักเบา โมดูลกล้องอุณหภูมิอินฟราเรดที่ไม่เย็น 256x192/12μm
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรดพร้อมตัวตรวจจับ LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤45mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
Uncooled 256x192 12μm Radiometric Infrared Thermal Camera Module สำหรับ AIoT
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| NETD: | ≤45mK |
| Pixel Pitch: | 12μm |
โมดูลกล้องอุณหภูมิที่ไม่เย็น 256x192 / 12μm สําหรับ AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 256x192 12μM สำหรับ Smart Home
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (ปรับแต่งได้) |
640x512 โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรด12μm PLUG612R LWIR เพื่อการบูรณาการที่รวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อน OEM Uncooled 256x192 / 12μmสำหรับกล้องมองภาพกลางคืน
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 550 ℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3℃ หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
COIN โมดูลกล้องความร้อนขนาดเล็ก Uncooled 256x192 ความละเอียด12μmขนาดพิกเซล
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μM Long Wave Infrared
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled LWIR โมดูลกล้องขนาดเล็ก 256x192 สำหรับกล้องเฝ้าระวังการถ่ายภาพความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 70มิลลิวัตต์ |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

