ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal camera module 256x192 ] การจับคู่ 66 ผลิตภัณฑ์.
OEM ขนาดเล็ก ไม่เย็น LWIR ศูนย์ถ่ายภาพทางความร้อน 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน iMC212 ความละเอียด 256x192 และใช้พลังงาน 300mW สำหรับการรวมเข้ากับอุปกรณ์พกพา
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัส LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
LWIR Uncooled Infrared Camera Core 1280x1024/12μm พร้อมภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | <30mK |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
PLUG612 แกนกล้อง LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μm พร้อมการถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
640x512/12μm Uncooled Infrared Camera Core ขนาดเล็กสําหรับ UAV
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน VOx FPA ขนาดเล็ก 120x90 / 17μm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| NETD: | ≤60mK |
| ปณิธาน: | 120x90 |
แกนกล้องอินฟราเรด 384x288 17um สำหรับการถ่ายภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

