ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดดองเกิล ความละเอียด 120×90 พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับอุปกรณ์พกพา
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน ความละเอียด 120×90/12μm อินเทอร์เฟซ USB2.0 และแรงดันไฟฟ้าใช้งาน 3.3V
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็น |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 120×90/12μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรดแบบ OEM Cool MWIR 320x256/30μm
| พิมพ์: | โมดูล AD ระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
แกนกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 0.8W การใช้พลังงาน 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้อง MCT MWIR ความไวสูง 640x512 สำหรับการผสานรวมที่รวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm |
โมดูลความร้อนที่เย็นด้วยตัวตรวจจับอินฟราเรด MCT MWIR ขนาด 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็นด้วยวิทยุ 640x512 ระยะสเปคตร 8 ~ 14μm สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
หัวแหลมกล้องความร้อนขนาดเล็ก LWIR ที่บูรณาการใน Drones 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลระบายความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ VOx 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 256x192 12μM สำหรับ Smart Home
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (ปรับแต่งได้) |

