ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อน VOx Uncooled Longwave พร้อมเลนส์ IR ต่างๆ
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
การผสานรวมที่รวดเร็ว โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย IR EYAS1212 เมกะพิกเซล 149x58.5x71 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
แกนกล้องระบายความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน PAL/NTSC พร้อมการซูมต่อเนื่อง 1~8 เท่า
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องอินฟราเรดไม่ระบายความร้อนน้ำหนักเบา 8~14μm สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LC130 พร้อมเครื่องตรวจจับที่ไม่ระบายความร้อน 120x90 / 17μMสำหรับการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+400℃ |
แกนกล้องอินฟราเรด 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม. สำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 12μm Uncooled Infrared Detector LWIR Infrared Imaging Sensor
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM 320x256 โมดูลกล้องอินฟราเรด30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
GAVIN615L T2SL กล้องความร้อน Core LWIR Cooled Thermal Image Sensor Module
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤25mK |
กล้องความร้อนติดรถยนต์ OEM สำหรับระบบช่วยเหลือผู้ขับขี่ขั้นสูง
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

