ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอินฟราเรดโดรน 640x512/12µm สำหรับการตรวจสอบระบบไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน OEM LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
PLUG1212 โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 1280x1024 ความเสถียรสูงสำหรับทุกสภาพอากาศ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
384x288 / 17μm โมดูลกล้องอินฟราเรด Core Uncooled N-Driver Series สำหรับการขับขี่อย่างปลอดภัย
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
12μm 1280x1024 โมดูลเซนเซอร์กล้องความร้อน Uncooled ความไวแสงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลเซ็นเซอร์กล้องความร้อน LWIR VOx FPA การปรับตัวต่อสิ่งแวดล้อมที่แข็งแกร่ง
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้อง IR ที่ระบายความร้อนด้วยการรวมอย่างรวดเร็ว EYAS1212 เมกะพิกเซล 1280x1024 / 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น ประสิทธิภาพสูงสำหรับอุปกรณ์พกพา
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กขนาดเล็กพิเศษ ความละเอียด 256×192 และไมโครโบโลมิเตอร์ขนาดพิกเซล 12μm
| ปณิธาน: | 256×192 |
|---|---|
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

