ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอินฟราเรด iMC112 พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ FPA แบบไม่ระบายความร้อนระดับเวเฟอร์ขนาด 120×90/12μm
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| การทุเลา: | 120×90/12μm |
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
Uncooled FPA Thermal Imaging Detector 8~14μm สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เครื่องตรวจจับกล้องถ่ายภาพความร้อน OGI 320x256/30μm แบบระบายความร้อนด้วยคลื่นกลาง สำหรับการมองเห็นการรั่วไหลของก๊าซ VOCs
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058I/LS713/LS734 |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อน 640x512 17μM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องความร้อน Linear LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 50Hz
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ไม่ระบายความร้อนในแนวนอน 30mK สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 60Hz พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด 640x512 12μM สำหรับฮาร์ดแวร์อัจฉริยะ
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เลนส์ 25 มม. ไม่ระบายความร้อน LWIR โมดูลความร้อน 640x512 12μM สำหรับการตรวจจับกลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
15μm 640x512 เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย RS058 Integral Stirling Cooler
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |

