ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
LWIR VOx โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบ LWIR Uncooled 640x512 12µm Detector, NETD<40mk
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 800x600 17μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพความร้อนและการวัดความร้อน
| ปณิธาน: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ขนาด: | 35x25x7.4มม |
1280x1024 12μm Cooled Infrared Detector with Integrated Dewar Cooler Assembly
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
384x288 17μM Uncooled Thermal Module สำหรับการคัดกรองภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
400x300 12μm เครื่องตรวจจับอินฟราเรดความร้อน Uncooled VOx Microbolometer สำหรับ Thermography
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | <1.5ก |
| ปณิธาน: | 400x300 |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนน้ำหนักเบา 256x192 12μm สำหรับการถ่ายภาพอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60เฮิร์ต |
| ขนาด: | 23x13x7.32มม |
MWIR Cooled Infrared Detectors แบบยืดหยุ่น MWIR พร้อม RS046H Split Stirling Cooler
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน 640x512 15 ไมโครเมตร
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm |
พกพา 256×192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลถ่ายภาพความร้อนขนาดเล็กสําหรับกล้องความร้อน
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |

