ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอุณหภูมิ LWIR Screening Fever 400x300/17μm สําหรับการวินิจฉัยทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
400x300 17μm LWIR โมดูลกล้องความร้อน Uncooled พร้อม Thermography อุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| สุทธิ: | <30mK |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบติดตั้งในรถยนต์ Night Vision Core การส่งข้อมูลความเร็วสูง
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
Clear Imaging Drone กล้องถ่ายภาพความร้อน Uncooled LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
SWaP-C LWIR โมดูลกล้องความร้อน 640x512 12μM สำหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ขนาด 400x300 17μm ไม่มีการระบายความร้อนด้วยการถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
แกนกล้องความร้อน OEM LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อน COIN Series พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled 400x300 / 17μm
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วานาเดียมอ๊อกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
แกนกล้องความร้อนประสิทธิภาพที่เสถียร Uncooled 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ขนาด: | 44.5x44.5x33.6มม |
PLUG612R Uncooled Drone Thermal Camera Core สำหรับการผจญเพลิงกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

