ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องถ่ายภาพไฟฟ้าที่ไม่เย็น ระดับระนาบแกร่ง หลักกล้องร้อน 50Hz อัตราการถ่ายภาพ 67g
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดอัตราเฟรม 25Hz พร้อมการคัดกรองไข้
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อน UAV ขนาด 640x512 / 12µm สำหรับยานพาหนะทางอากาศไร้คนขับ
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
หัวหินกล้องความร้อน IR ขนาด 640x512/12μm สําหรับการวัดอุตสาหกรรมอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| สุทธิ: | <30mK |
RS058 T2SL กล้องความร้อน Core 640x512 15μm Cooled Infrared Detector Integration
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 7.7~9.5μm (ยาว) |
Clear Imaging Drone กล้องถ่ายภาพความร้อน Uncooled LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อน LWIR ความไวแสงสูง Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
มือ 4V ~ 6V หัวกล้องอุณหภูมิที่มีจุดเฉพาะคงที่ Athermal 19mm/24mm
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
256x192 ความละเอียด 12μm พิกเซล Pitch Thermography สามารถ Uncooled LWIR โมดูลกล้องความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

