ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อน LWIR ความไวแสงสูง Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
มือ 4V ~ 6V หัวกล้องอุณหภูมิที่มีจุดเฉพาะคงที่ Athermal 19mm/24mm
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
256x192 ความละเอียด 12μm พิกเซล Pitch Thermography สามารถ Uncooled LWIR โมดูลกล้องความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
ผลงานที่มั่นคง 384x288 ความละเอียด 12μm พิกเซล Pitch การออกแบบที่ไม่มีชัตเตอร์
| ปณิธาน: | 384x288 / 12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤30mK |
| อัตราเฟรมดิจิตอล: | 50เฮิร์ต |
โมดูลกล้องอุณหภูมิผิวหนังที่สูง 400x300/17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับการตรวจจับไข้ด้วย LWIR 400x300 / 17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อนโดรน 50mK 640x512 12µm ใช้พลังงานต่ำ
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนอาร์เรย์ขนาดใหญ่ 1280x1024 12μMสำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องระบายความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน PAL/NTSC พร้อมการซูมต่อเนื่อง 1~8 เท่า
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |

