ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
COIN612R Thermal Imaging Core, กล้องถ่ายภาพความร้อน HD สำหรับ Drone
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนที่ติดรถยนต์ขนาด 384x288/17μm พร้อมสัญญาณเตือนที่ฉลาด
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อนขนาดเล็ก มีความละเอียด 256x192 และขนาดพิกเซล 12μm สําหรับการบริโภคพลังงานที่ต่ํา
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดรถยนต์พร้อมเครื่องตรวจจับ IR Uncooled ขนาด 384x288 17μm
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
หัวแคมเปรียร์ความร้อนที่ไม่เย็นด้วยความละเอียด 256 × 192 และ 12μm Pixel Pitch สําหรับการวัดอุณหภูมิ -20 °C ~ + 550 °C
| ปณิธาน: | 256×192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
ความละเอียด 384x288 ขนาดพิกเซล12μmการออกแบบที่ไร้ชัตเตอร์ LWIR โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 384x288 /12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
120×90 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่เย็นด้วยอินเตอร์เฟซควบคุมทั่วไป
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ 640x512 ไม่เย็น 12μm NETD แบบ 40mk สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยความละเอียด 256x192 ความละเอียดพิกเซล12μmและการใช้พลังงาน 330mW
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 330mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมช่วงการวัดอุณหภูมิ -20℃~150℃/0~550℃
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

