ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนขนาด 1280x1024/12μm สำหรับการถ่ายภาพความร้อนที่คมชัดเป็นพิเศษ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled 30mK 50Hz 60Hz เพื่อความปลอดภัย / การตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมอัตราเฟรม 25Hz/30Hz สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แพ็คเกจเซรามิก Uncooled LWIR กล้องความร้อน Core 384x288 12μM
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
RS058 / RS046H MWIR MCT เครื่องตรวจจับอินฟราเรดสำหรับการเฝ้าระวังระยะไกล
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤9mK (F2); ≤15mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลกล้องอุณหภูมิดับเพลิง โมดูลอุณหภูมิ LWIR ไม่เย็น 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
การตรวจสอบความปลอดภัย MWIR Cooled Infrared Detector 640x512 15μM
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
iLC212 Miniature Uncooled LWIR 256x192 แกนกล้องความร้อน12μmสำหรับการเฝ้าระวัง
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น 400x300/17um พร้อมเทอร์โมเกราฟี
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

