ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อนน้ำหนักเบา 120x90 / 17μM สำหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
GAVIN330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อน 320x256 30μm ตัวเลือกเลนส์ซูมต่างๆ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ขนาด: | 150x67x80มม |
| ความไวแสงสูง: | ≤10mK |
โมดูลกล้องอินฟราเรดแบบ OEM Cool MWIR 320x256/30μm
| พิมพ์: | โมดูล AD ระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ไม่ระบายความร้อนในแนวนอน 30mK สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
หัวเครื่องถ่ายภาพความร้อน 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
โมดูลความร้อน LWIR ขนาด 640x512 / 12μm Uncooled อินเทอร์เฟซมาตรฐานหลายตัว
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
GAVIN615B กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดกะทัดรัด Core 640x512 / 15μm MCT MWIR Camera Module
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดรถยนต์ VOx ที่ไม่มีการระบายความร้อน 384x288 พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อน
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น ประสิทธิภาพสูงสำหรับอุปกรณ์พกพา
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |

