ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
LWIR 256x192 12um FPA Tiny Infrared Microbolometer Camera
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน UAV ขนาด 640x512 12µm สำหรับยานพาหนะทางอากาศไร้คนขับ
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อนแบบไม่เย็นเบา 120×90/12μm สําหรับแอปพลิเคชั่น AIoT พร้อมอินเตอร์เฟซ USB 2.0
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ถ่ายภาพความร้อน: | 120x90/12µm |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องเย็นอินฟราเรด หลักกล้อง 320x256/30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤9MK |
LWIR โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนพร้อมเทอร์โมกราฟีทางอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลความร้อน Uncooled ที่เบาและยืดหยุ่นพร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <0.75W |
แกนโมดูลกล้องอินฟราเรด 640x512 / 17μmพร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 44.5x44.5x33.6มม |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดรถยนต์ N-Driver Uncooled 384x288 / 17μm
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
SWaP-C Sharp Clear Thermal Imaging Module Uncooled LWIR 8~14μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

