ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อน Linear LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 50Hz
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
FPA Uncooled IR Detector ความละเอียดสูง 640x512 12μmสำหรับ Thermal Night Vision
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
| บรรจุุภัณฑ์: | บรรจุภัณฑ์ระดับเวเฟอร์ |
400x300 12μm เครื่องตรวจจับอินฟราเรดความร้อน Uncooled VOx Microbolometer สำหรับ Thermography
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | <1.5ก |
| ปณิธาน: | 400x300 |
COIN โมดูลกล้องความร้อนขนาดเล็ก Uncooled 256x192 ความละเอียด12μmขนาดพิกเซล
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง 1280x1024 12μm Thermal Imaging Core
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อน VOx สำหรับตรวจจับไข้, กล้อง LWIR Core 400x300 / 17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
1280x1024 12μm HD โมดูลกล้องความร้อนหลักการตรวจจับระยะไกล
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm MW |
| NETD: | ≤20mK |
LWIR 640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการกู้ภัยจากอัคคีภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR Uncooled Thermal Camera Core 640x512 12μM สำหรับการมองเห็นตอนกลางคืนส่วนบุคคล
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ความชัดเจนและความแม่นยำที่เพิ่มขึ้น แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน HD 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

