ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM 320x256 โมดูลกล้องอินฟราเรด30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
MCT MWIR Camera Core ความไวแสงสูงพร้อม Proximity Board
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกนความร้อนความไวสูง 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |
LC260 256x192/12μm หัวหินกล้องความร้อนสําหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
แกนกล้อง IR ที่ระบายความร้อนด้วยการรวมอย่างรวดเร็ว EYAS1212 เมกะพิกเซล 1280x1024 / 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
ความละเอียด 1280x1024 โมดูลถ่ายภาพความร้อนพร้อมเลนส์ซูม 30 - 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25Hz |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น Plug-in 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และอัตราเฟรม 25Hz เพื่อการรวมระบบที่รวดเร็ว
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
384x288 17μM Uncooled Thermal Module สำหรับการคัดกรองภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR กลางแจ้ง 640x512 25.4mm×25.4mm×35mm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลไมโครโบลอมิเตอร์ VOx แบบไม่ระบายความร้อน 1280x1024 12μm สำหรับโซลูชันการถ่ายภาพความร้อนแบบยืดหยุ่น
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

