ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบ LWIR Uncooled 640x512 12µm Detector, NETD<40mk
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ LWIR Screening Fever 400x300/17μm สําหรับการวินิจฉัยทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็นสําหรับการตรวจพบไข้ หัวหินการถ่ายภาพความร้อนขนาด 400x300/17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
HD MWIR Cooled Infrared Detector 640x512 / 15μm พร้อม RS058 Integral Stirling Cooler
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น ความแม่นยำสูง 256×192/12μm สำหรับการวัดอุณหภูมิ
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
Uncooled 640x512 12μm Thermal Imaging Module Light Weight
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนวานาเดียมออกไซด์ 640x512 12μm สำหรับ UAV และโดรน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรด 9.1 มม. 30Hz LWIR 640x512 12µm สำหรับโดรน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
Long Wave 640x512 12μm แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

