ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled microbolometer camera detector ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
คล้องอินฟราเรด คอร์กับฟอกซ์คงที่ เลนส์ 19mm/24mm
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
แกนโมดูลตัวสร้างภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนที่ยืดหยุ่นพร้อม LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน SWaP-C iLC212 ที่ได้รับการปรับปรุงพร้อมเลนส์ 3.2 มม
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled 256x192 12μm Radiometric Infrared Thermal Camera Module สำหรับ AIoT
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| NETD: | ≤45mK |
| Pixel Pitch: | 12μm |
มือ 4V ~ 6V หัวกล้องอุณหภูมิที่มีจุดเฉพาะคงที่ Athermal 19mm/24mm
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น Plug-in 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และอัตราเฟรม 25Hz เพื่อการรวมระบบที่รวดเร็ว
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
เครื่องตรวจจับภาพความร้อน FPA ขนาด 400x300/12μm ไม่เย็น พร้อมแพคเกจเซรามิก
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนขนาด 1280x1024/12μm สำหรับการถ่ายภาพความร้อนที่คมชัดเป็นพิเศษ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลความร้อน Uncooled ที่เบาและยืดหยุ่นพร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <0.75W |
640x512/12μm FPA เครื่องตรวจจับอินฟราเรดที่ไม่เย็นภาพความร้อน
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

