ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled microbolometer camera detector ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น ความแม่นยำสูง 256×192/12μm สำหรับการวัดอุณหภูมิ
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดสมาร์ทโฟนราคาประหยัด ความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm แบบ Wafer-Level-Package
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แพคเกจเครื่องตรวจจับ: | แพ็คเกจเวเฟอร์ระดับ |
| ปณิธาน: | 120 × 90 |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบสำหรับสมาร์ทโฟน ความละเอียด 256x192 และขนาดพิกเซล 12μm ผ่านอินเทอร์เฟซ USB 2.0
| พิมพ์: | Plug-in กล้องความร้อนสำหรับสมาร์ทโฟน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256×192 |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กขนาดกะทัดรัดพิเศษ 256×192/12μm สำหรับอุปกรณ์พกพา
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
1280x1024 / 12μm Uncooled FPA Detector สำหรับกล้องเฝ้าระวังความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50/60เฮิร์ต |
400x300 17μm โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดพร้อมการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องความร้อน VOx ที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการตรวจจับไข้
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
น้ําหนักเบา 120x90/17μm หัวหินกล้องความร้อนสําหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| Resolution: | 120x90 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 17μm |
| Temperature Range: | 20℃~50℃ |
LC260 ขนาดเล็ก ไม่เย็น LWIR กล้องตรวจพบไข้ คอร์ 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
โมดูลระบายความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ VOx 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

