ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled microbolometer camera detector ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
กล้องตรวจจับความร้อนติดรถยนต์อัจฉริยะสำหรับการขับขี่อย่างปลอดภัย
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
GAVIN330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อน 320x256 30μm ตัวเลือกเลนส์ซูมต่างๆ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ขนาด: | 150x67x80มม |
| ความไวแสงสูง: | ≤10mK |
เครื่องตรวจจับ IR FPA MCT ที่ระบายความร้อนด้วยความเย็น 320x256 30μm เพื่อการบูรณาการที่รวดเร็ว
| วัสดุ: | อสม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK (F2); ≤15mK (F4) |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย LWIR 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด: | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กพร้อม 120×90/12μm Uncooled VOx Microbolometer และ Focus Free ≤50mK NETD
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| เซ็นเซอร์อินฟราเรด: | 120×90/12μm |
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย 640x512 12μM Clear Imaging
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
9.1 มม. เลนส์ Uncooled โมดูลถ่ายภาพความร้อน 30Hz 640x512 12μmสำหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องอินฟราเรดถ่ายภาพความร้อนทางการแพทย์ 384x288 17um
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมช่วงการวัดอุณหภูมิ -20℃~150℃/0~550℃
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

