ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled microbolometer camera detector ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
ซีรี่ส์ปลั๊ก MegaPixel ของกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อน VOx เรดิโอเมทริก ไม่เย็น 640X512/12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
Vox Microbolometer Uncooled Infrared Detectors 256x192 12μm สำหรับกล้องความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60เฮิร์ต |
| ขนาด: | 23x13x7.32มม |
ตัวตรวจจับอินฟราเรด VOx แบบไม่ระบายความร้อน 400x300 สำหรับกล้องถ่ายภาพความร้อน
| Resolution: | 400x300 |
|---|---|
| Pixel Size: | 12μm |
| NETD: | <30mK |
LWIR VOx Microbolometer เครื่องตรวจจับอินฟราเรดที่ไม่เย็น 400x300/12μm สําหรับการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไมโครบอโลมิเตอร์ VOx FPA แบบไม่ระบายความร้อน พร้อมความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับกล้องอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 120x90/12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
โมดูลกล้องอินฟราเรด iMC112 พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ FPA แบบไม่ระบายความร้อนระดับเวเฟอร์ขนาด 120×90/12μm
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| การทุเลา: | 120×90/12μm |
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
PLUG1212 โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 1280x1024 ความเสถียรสูงสำหรับทุกสภาพอากาศ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โฟกัสมือ 640x512 ความละเอียด มิโครโบโลเมตร ไม่เย็น โมดูลการถ่ายภาพความร้อน
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |

