ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled microbolometer camera detector ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
หัวภาพกล้อง LWIR ที่ไม่เย็นด้วยเลนส์ Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น ประสิทธิภาพสูงสำหรับอุปกรณ์พกพา
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
640x512 โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรด12μm PLUG612R LWIR เพื่อการบูรณาการที่รวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด VOx ความละเอียดสูง LWIR 8~14μm ช่วงสเปกตรัม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อนของ Drone LWIR ไม่เย็นด้วยภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เลนส์ 25 มม. ไม่ระบายความร้อน LWIR โมดูลความร้อน 640x512 12μM สำหรับการตรวจจับกลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled 30mK 50Hz 60Hz เพื่อความปลอดภัย / การตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx แบบไม่ระบายความร้อนความละเอียดสูงสำหรับการถ่ายภาพความร้อนทางอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR กลางแจ้ง 640x512 25.4mm×25.4mm×35mm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

