ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อน 650x512 รวมอยู่ใน UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3℃ หรือ ±3% |
| NETD . ทั่วไป: | ≤40mK |
15μm 640x512 MCT MWIR Camera Core Cooled Infrared Detector การผสานรวมอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤17mK |
OEM MCT MWIR โมดูลกล้องเย็นความละเอียดสูง 1280x1024/12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
แกนกล้องอินฟราเรด 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม. สำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ล้างแกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมตัวตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
GAVIN615L T2SL กล้องความร้อน Core LWIR Cooled Thermal Image Sensor Module
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤25mK |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด TWIN612 พร้อมการใช้พลังงานต่ำ
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบปลั๊กอิน ความละเอียด 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และการออกแบบโฟกัสฟรี
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
LWIR VOx โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR VOx 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

