ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด TWIN612 สำหรับดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับภาพก๊าซออปติกส์ NETD 20mK ด้วยความละเอียด 320x256 และช่วงสเปคตรัล 10.3-10.9μm
| *มทท: | ≥10000ชม |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
320×256/30μm ตัวตรวจจับ FPA อินฟราเรดระบายความร้อน MWIR สำหรับการวัดอุณหภูมิในโรงงานปิโตรเคมี
| MTTF: | ≥10000ชม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน (23 ℃): | ≤15W@12V (สูงสุด); ≤7W@12V (เสถียร) |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
67g เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 8μm-14μm ระยะสเปคตร
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
640x512 15μm MCT MWIR Cooled Module การรวมอย่างรวดเร็ว RoHS ได้รับการอนุมัติ
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤18mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR Cooled ขนาดกะทัดรัดพิเศษ 640x512 / 15μmความไวแสงสูง
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | อสม |
| พิมพ์: | เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น |
15μM 640x512 เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่ระบายความร้อนสำหรับระบบตรวจสอบระยะไกล
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
1280x1024 12μm Cooled Infrared Detector with Integrated Dewar Cooler Assembly
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
HD MWIR Cooled Infrared Detector 640x512 / 15μm พร้อม RS058 Integral Stirling Cooler
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |

