ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น ความแม่นยำสูง 256×192/12μm สำหรับการวัดอุณหภูมิ
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
Ultra Clear 1280x1024 12μm Cooled Thermal Module สําหรับการติดตามระยะไกล
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm (เมกะวัตต์) |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ LWIR 1280x1024 ที่ไม่เย็น สําหรับกล้องอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
LWIR โมดูลกล้องตรวจจับความร้อนอินฟราเรด 640x512 9Hz 60Hz
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~550°C |
| สุทธิ: | <30mK |
LWIR Uncooled Thermal Camera Core 640x512 17μM สำหรับการดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่เย็น มีความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm สําหรับการถ่ายภาพความร้อน
| การใช้งาน: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
50pin HRS Interface แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
400x300 17um LWIR Uncooled Thermal Camera Module for Smart Monitoring
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องระบายความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน PAL/NTSC พร้อมการซูมต่อเนื่อง 1~8 เท่า
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |

