ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
มินิแคมเมรัลคอมเมร่า คอร์ Uncooled FPA แมดูลกล้องอินฟราเรด 256x192/12μm กับเทอร์โมกราฟี
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็นด้วยวิทยุ 640x512 ระยะสเปคตร 8 ~ 14μm สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled Thermal Camera Module 1280x1024 12μm for Security & Monitoring
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25Hz |
แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนอาร์เรย์ขนาดใหญ่ 1280x1024 12μMสำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนตรวจจับความร้อน Uncooled 120x90 17μmสำหรับการวัดอุณหภูมิอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+400°C |
แกนโมดูลตัวสร้างภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนที่ยืดหยุ่นพร้อม LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับการตรวจจับไข้ด้วย LWIR 400x300 / 17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 400x300
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน UAV ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพความร้อนทางอากาศ
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μM Long Wave Infrared
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

