ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
LWIR โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนพร้อมเทอร์โมกราฟีทางอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
Uncooled Thermal Camera Core Longwave FPA 400x300 / 17μm VOx
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อนแบบไม่เย็นเบา 120×90/12μm สําหรับแอปพลิเคชั่น AIoT พร้อมอินเตอร์เฟซ USB 2.0
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ถ่ายภาพความร้อน: | 120x90/12µm |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
แกนกล้องความร้อน VOx Uncooled Longwave พร้อมเลนส์ IR ต่างๆ
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลกล้องอุณหภูมิที่ไม่เย็น 256x192 / 12μm สําหรับ AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบ LWIR Uncooled 640x512/12µm พร้อมความไวต่อความร้อนสูง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน FPA ขนาดใหญ่อาร์เรย์ 1280x1024 12μm เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กพร้อม 120×90/12μm Uncooled VOx Microbolometer และ Focus Free ≤50mK NETD
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| เซ็นเซอร์อินฟราเรด: | 120×90/12μm |
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลความร้อน Uncooled ที่เบาและยืดหยุ่นพร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <0.75W |

