ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น Plug-in 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และอัตราเฟรม 25Hz เพื่อการรวมระบบที่รวดเร็ว
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
384x288 17μM Uncooled Thermal Module บูรณาการอย่างรวดเร็วสำหรับการวินิจฉัยสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
การออกแบบที่กะทัดรัดแกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบ LWIR Uncooled 640x512 12µm Detector, NETD<40mk
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องตรวจจับความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 50Hz สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
12μm 1280x1024 โมดูลเซนเซอร์กล้องความร้อน Uncooled ความไวแสงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR Uncooled Thermal Camera Core 640x512 12μM สำหรับการมองเห็นตอนกลางคืนส่วนบุคคล
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
384x288 17μM Uncooled Thermal Module สำหรับการคัดกรองภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนกลางแจ้ง LWIR Uncooled 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม.
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

