ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ flexible uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 43 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลการถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็นด้วยวิทยุ 640x512 ระยะสเปคตร 8 ~ 14μm สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled Thermal Camera Core Longwave FPA 400x300 / 17μm VOx
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
โมดูลกล้องอุณหภูมิที่ไม่เย็น 256x192 / 12μm สําหรับ AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
แกนกล้องความร้อน LWIR ความไวแสงสูง Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
คล้องอินฟราเรดโครเนียร์ 1280x1024/12μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่มีความมั่นคงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โฟกัสมือ 640x512 ความละเอียด มิโครโบโลเมตร ไม่เย็น โมดูลการถ่ายภาพความร้อน
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
แกนกล้องความร้อนประสิทธิภาพที่เสถียร Uncooled 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ขนาด: | 44.5x44.5x33.6มม |
400x300 17μm Compact COIN ซีรี่ส์ Uncooled Thermal Camera Core
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
| สุทธิ: | <40mK |
ARM SDK แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 14um ควบคุมพอร์ตอนุกรม
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
iLC212 โมดูลความร้อนอินฟราเรด LWIR ไม่เย็น 256x192 สําหรับกล้องความร้อนความปลอดภัย
| Resolution: | 256x192 |
|---|---|
| Power Consumption: | 700mW |
| Spectral Range: | 8~14μm |

