ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ flexible uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 43 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อน 640x512 17μM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
PLUG-R Uncooled LWIR โมดูลกล้องอินฟราเรด Radiometric พร้อม Thermography
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต |
| สุทธิ: | <30mK |
น้ําหนักเบา โมดูลกล้องอุณหภูมิอินฟราเรดที่ไม่เย็น 256x192/12μm
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
เครื่องตรวจจับกล้องไมโครโบโลมิเตอร์ที่ไม่ได้ระบายความร้อนด้วย SWaP-C ที่ได้รับการปรับแต่งอย่างเต็มที่ 256x192 / 12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
PLUG1212 โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 1280x1024 ความเสถียรสูงสำหรับทุกสภาพอากาศ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลไมโครโบลอมิเตอร์ VOx แบบไม่ระบายความร้อน 1280x1024 12μm สำหรับโซลูชันการถ่ายภาพความร้อนแบบยืดหยุ่น
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดขนาด 640x512 17μm สำหรับการถ่ายภาพความร้อนทางอุตสาหกรรม
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 800x600 17μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพความร้อนและการวัดความร้อน
| ปณิธาน: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ขนาด: | 35x25x7.4มม |
แกนโมดูลกล้องอินฟราเรด 640x512 / 17μmพร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 44.5x44.5x33.6มม |

