ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ flexible uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 43 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย LWIR 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด: | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
แกนกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนขนาด 400x300 17μmพร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วาเนเดียมออกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
แกนโมดูลตัวสร้างภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนที่ยืดหยุ่นพร้อม LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
โมดูลความร้อน Uncooled ที่เบาและยืดหยุ่นพร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <0.75W |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM สําหรับความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
แกนกล้องความร้อน 400x300 / 17μm รวมอยู่ในกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนเพื่อการเฝ้าระวัง
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
LWIR โมดูลกล้องตรวจจับความร้อนอินฟราเรด 640x512 9Hz 60Hz
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
แกนกล้องอินฟราเรด LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 256x192 12μm + เลนส์ 3.2 มม. สำหรับกล้องรักษาความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
มินิแคมเมรัลคอมเมร่า คอร์ Uncooled FPA แมดูลกล้องอินฟราเรด 256x192/12μm กับเทอร์โมกราฟี
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
Uncooled Thermal Imaging Module 256x192 / 12μmสำหรับกล้องรักษาความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700มิลลิวัตต์ |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

