ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
15μm 640x512 MCT MWIR Camera Core Cooled Infrared Detector การผสานรวมอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤17mK |
แกนตรวจจับความร้อน Uncooled 120x90 17μmสำหรับการวัดอุณหภูมิอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+400°C |
MegaPixel Plug Series Uncooled Infrared Camera Core ใช้ในสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดรถยนต์ N-Driver Uncooled 384x288 / 17μm
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพกลางคืนทางความร้อน LWIR คล้องถ่ายภาพทางความร้อน 384x288 17μm
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
PLUG612R Uncooled Drone Thermal Camera Core สำหรับการผจญเพลิงกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อน LC130 พร้อมเครื่องตรวจจับที่ไม่ระบายความร้อน 120x90 / 17μMสำหรับการวัดอุณหภูมิอุตสาหกรรม
| Resolution: | 120x90 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 17μm |
| Temperature Range: | -20℃~+400℃ |
แกนกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 0.8W การใช้พลังงาน 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

