ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อน UAV ขนาด 640x512 12µm สำหรับยานพาหนะทางอากาศไร้คนขับ
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อนแบบไม่เย็นเบา 120×90/12μm สําหรับแอปพลิเคชั่น AIoT พร้อมอินเตอร์เฟซ USB 2.0
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ถ่ายภาพความร้อน: | 120x90/12µm |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไมโครบอโลมิเตอร์ VOx FPA แบบไม่ระบายความร้อน พร้อมความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับกล้องอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 120x90/12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
LWIR 640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการกู้ภัยจากอัคคีภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้อง MCT MWIR ความไวสูง 640x512 สำหรับการผสานรวมที่รวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm |
แกนกล้องความร้อน VOx Uncooled Longwave พร้อมเลนส์ IR ต่างๆ
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
Uncooled LWIR โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 12uM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน OEM LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 17μM พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
แกนกล้องอินฟราเรดไม่ระบายความร้อนน้ำหนักเบา 8~14μm สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR VOx 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

