ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลความร้อน Uncooled ที่เบาและยืดหยุ่นพร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <0.75W |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน 650x512 รวมอยู่ใน UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3℃ หรือ ±3% |
| NETD . ทั่วไป: | ≤40mK |
แพ็คเกจเซรามิก Uncooled LWIR กล้องความร้อน Core 384x288 12μM
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ARM SDK แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 14um ควบคุมพอร์ตอนุกรม
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องถ่ายภาพความร้อน Drone ที่เย็น ไม่เย็น คอร์ 640x512 12um
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 โมดูลการถ่ายภาพความร้อน 12um 8μm ถึง 14μm NETD <40mK
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต |
| ส่วนประกอบการขยาย: | VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
แกนกล้องอินฟราเรดคลื่นยาว 1280x1024 12μmสำหรับการวัดอุณหภูมิอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อน Uncooled Array ขนาดใหญ่ 1280x1024 12μmเพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาชนิดเสียบปลั๊กที่ไม่ต้องใช้ความเย็น ความละเอียด 120×90/12μm
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
| สุทธิ: | ≤50mk |

