ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
HD LWIR กล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน Core 640x512 ความไวต่อความร้อนสูง
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mk |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนอาร์เรย์ขนาดใหญ่ 1280x1024 12μMสำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR ความไวแสงสูง Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
แกนกล้องความร้อน LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 สำหรับการรักษาความปลอดภัยอาคาร HVAC
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
แกนกล้อง IR วานาเดียมออกไซด์ที่ไม่มีการระบายความร้อน โดยทั่วไป NETD 40mK สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อนน้ำหนักเบา 120x90 / 17μM สำหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
ล้างแกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมตัวตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน RS232 LWIR กลางแจ้ง 640x512 สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 12µM แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

