ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
400x300 17μm Thermal Camera Core Thermal Imaging Fever Screening System
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน iMC212 ความละเอียด 256x192 และใช้พลังงาน 300mW สำหรับการรวมเข้ากับอุปกรณ์พกพา
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัส LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
SWaP-C โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
384x288 17μM Uncooled Thermal Module สำหรับการคัดกรองภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Long Wave 640x512 12μm แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 12μm Uncooled Infrared Detector LWIR Infrared Imaging Sensor
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
320x256/30μm MWIR Cooled Optical Gas Imaging Camera สําหรับการแสดงภาพการรั่วไหลของก๊าซ
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน 640x512 15 ไมโครเมตร
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น Plug-in 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และอัตราเฟรม 25Hz เพื่อการรวมระบบที่รวดเร็ว
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |

