ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนกลางแจ้ง LWIR Uncooled 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม.
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx แบบไม่ระบายความร้อนความละเอียดสูงสำหรับการถ่ายภาพความร้อนทางอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนขนาด 1280x1024/12μm สำหรับการถ่ายภาพความร้อนที่คมชัดเป็นพิเศษ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
400x300 / 17 ไมโครเมตร ตัวตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับกล้องวงจรปิด
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
1280x1024 / 12μm Uncooled FPA Detector สำหรับกล้องเฝ้าระวังความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50/60เฮิร์ต |
พกพา 256×192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลถ่ายภาพความร้อนขนาดเล็กสําหรับกล้องความร้อน
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
Uncooled 640x512 12μm Thermal Imaging Module Light Weight
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
15μM 640x512 เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่ระบายความร้อนสำหรับระบบตรวจสอบระยะไกล
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
โมดูลถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR พร้อมความละเอียด 320x256, ขนาดพิกเซล 30μm, NETD 10mK สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤8นาที@12V |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |
กล้องความร้อนติดรถยนต์ OEM สำหรับระบบช่วยเหลือผู้ขับขี่ขั้นสูง
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

