ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อน LC130 พร้อมเครื่องตรวจจับที่ไม่ระบายความร้อน 120x90 / 17μMสำหรับการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+400℃ |
เซ็นเซอร์อินฟราเรดคลื่นยาวที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μmวัสดุวาเนเดียมออกไซด์
| ปณิธาน: | 400x300 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
MCT MWIR Camera Core ความไวแสงสูงพร้อม Proximity Board
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
LC260 ขนาดเล็ก ไม่เย็น LWIR กล้องตรวจพบไข้ คอร์ 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
LWIR VOx โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
MCT MWIR Cooled Thermal Module 15μm 640x512 สำหรับโหลดเซ็นเซอร์หลายตัว
| ขนาด: | 125x92x67มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤650g |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
แกนกล้องความร้อน Linear LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 50Hz
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบ LWIR Uncooled 640x512 12µm Detector, NETD<40mk
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด TWIN612 พร้อมการใช้พลังงานต่ำ
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

