ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
LWIR Uncooled Thermal Camera Core 640x512 12μM สำหรับการมองเห็นตอนกลางคืนส่วนบุคคล
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR น้ำหนักเบาพร้อมตัวตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนขนาด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เลนส์ 25 มม. ไม่ระบายความร้อน LWIR โมดูลความร้อน 640x512 12μM สำหรับการตรวจจับกลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG1212 โมดูล HD LWIR 1280x1024/12μm Uncooled สำหรับการถ่ายภาพความร้อนแบบ Ultra Clear
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
12μm 1280x1024 โมดูลเซนเซอร์กล้องความร้อน Uncooled ความไวแสงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบติดตั้งในรถยนต์ Night Vision Core การส่งข้อมูลความเร็วสูง
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับการตรวจจับไข้ด้วย LWIR 400x300 / 17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน ความละเอียด 120×90/12μm อินเทอร์เฟซ USB2.0 และแรงดันไฟฟ้าใช้งาน 3.3V
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็น |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 120×90/12μm |
แกนกล้องความร้อนเทอร์โมกราฟิก FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17um
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
MCT MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Cooled Thermal Module 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |

