ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
หัวเครื่องถ่ายภาพความร้อน 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบปลั๊กอิน ความละเอียด 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และการออกแบบโฟกัสฟรี
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
แกนกล้องความร้อน LWIR กลางแจ้ง 640x512 25.4mm×25.4mm×35mm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR 3 แกนพร้อมช่วงสเปกตรัม 8 ~ 14μM สำหรับหุ่นยนต์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR Uncooled 640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนสำหรับการมองเห็นตอนกลางคืนส่วนบุคคล
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อนโดรน 50mK 640x512 12µm ใช้พลังงานต่ำ
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้อง LWIR ขนาด 12μm Pixel Pitch พร้อม VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink Components
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
เครื่องตรวจจับภาพก๊าซออปติกส์ NETD 20mK ด้วยความละเอียด 320x256 และช่วงสเปคตรัล 10.3-10.9μm
| *มทท: | ≥10000ชม |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
ระบบ EO-IR แบบบูรณาการเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อน LWIR 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |

