ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
HD LWIR Cooled Thermal Camera Core 640x512 สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัยระยะไกล
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mk |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
แกนกล้องความร้อน LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 สำหรับการรักษาความปลอดภัยอาคาร HVAC
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
แกนกล้องความร้อน Linear LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 50Hz
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อน VOx เรดิโอเมทริก ไม่เย็น 640X512/12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องความร้อน VOx ที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการตรวจจับไข้
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอุณหภูมิดับเพลิง โมดูลอุณหภูมิ LWIR ไม่เย็น 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน 640x512 12μm สำหรับงานดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อนเทอร์โมกราฟิก FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17um
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยความไวแสงสูง 25mK พร้อมทิศทางภาพแนวนอน
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mk |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
400x300 17μm Compact COIN ซีรี่ส์ Uncooled Thermal Camera Core
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
| สุทธิ: | <40mK |

