ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
VOx โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อน LWIR ความละเอียดสูง 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่บูรณาการใน Drones เพื่อการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนสำหรับโดรน |
| สุทธิ: | ≤40mK |
กล้องรักษาความรู้สึกสูง อุณหภูมิ ไม่เย็นโมดูลอินฟราเรด
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
1280x1024 MCT MWIR โมดูลกล้องอุณหภูมิที่เย็นด้วยอัตราเฟรม 1~100Hz
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
โมดูลกล้อง IR ที่เย็นด้วยแกนกล้องความร้อน 320x256/30μm สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| พิมพ์: | การตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
iSE612 หัวหินกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่เย็นด้วยความละเอียด 640x512 ขนาดพิกเซล 12μm สําหรับภาพความร้อนที่ชัดเจน
| พิมพ์: | แกนอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 0.8W@50Hz@23±3℃ |
OEM ขนาดเล็กไม่ระบายความร้อนแกนถ่ายภาพความร้อน LWIR 256x192 12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
มินิ ไซส์ TIMO112 โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยความละเอียด 120x90 และ 12μm Pixel Pitch
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/ 1.6 มม |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

