ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
Uncooled 640x512 / 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนสำหรับ UAV / Drone Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD . ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลความร้อนอินฟราเรด LWIR ที่ไม่ระบายความร้อนด้วยความละเอียด 256x192 และระยะพิกเซล 12μm สำหรับช่วงสเปกตรัม 8~14μm
| อัตราเฟรม: | ถ่ายภาพความร้อน: 25Hz, การถ่ายภาพ: 50Hz |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192 |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 400x300
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนถ่ายภาพความร้อนคลื่นยาวขนาดเล็ก 400x300 COIN417G2
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้อง MCT MWIR ความไวสูง 640x512 สำหรับการผสานรวมที่รวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบบูรณาการที่รวดเร็ว 384x288 17μM สำหรับการดูแลสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 25Hz 30Hz สำหรับ UAV Payloads
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
ภาพชัด โมดูลกล้องอุณหภูมิอินฟราเรด คอร์ 640x512/17μm สําหรับ ADAS
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
Long Wave 640x512 12μm แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน TWIN612 ภาพที่คมชัดและชัดเจนด้วยความแม่นยำ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

