ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อนในอินฟราเรด MWIR MCT 1280x1024/12μm
| พิมพ์: | โมดูลกล้อง MWIR |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับ IR: | เครื่องตรวจจับความเย็น |
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
GAVIN615L โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบระบายความร้อน T2SL LWIR บูรณาการได้ง่าย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| ความไวแสงสูง: | ≤25mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
LWIR 400x300 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน Uncooled
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9เฮิร์ต/25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |

