ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อน TWIN612 ภาพที่คมชัดและชัดเจนด้วยความแม่นยำ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
1280x1024 Uncooled LWIR Thermal Camera Core กับความยาวของพิกเซล 12μm และเลนส์ 30~180mm
| อัตราเฟรมดิจิตอล: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤30mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
คอมพิวเตอร์อินฟราเรดความรู้สึกสูง MCT MWIR
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบบูรณาการอย่างรวดเร็ว 384x288 17μMสำหรับการดูแลสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
VOx FPA ตัวหลักกล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดเล็ก มีความละเอียด 120x90 และความยาวของพิกเซล 12μm สําหรับการใช้งาน SWaP-C ขนาดเล็กมาก
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
| ปณิธาน: | 120x90 |
เลนส์ 25 มม. ไม่ระบายความร้อน LWIR โมดูลความร้อน 640x512 12μM สำหรับการตรวจจับกลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
256x192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องอุณหภูมิอินฟราเรดไม่เย็นสําหรับการสังเกตกลางคืน
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลระบายความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับโดรน 640x512 อัตราเฟรม12μM 30Hz
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็นด้วยวิทยุ 640x512 ระยะสเปคตร 8 ~ 14μm สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled Thermal Imaging Module Tiny Size 640x512 12uM For UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

