ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
การตรวจจับระยะไกล Cooled IR Detector Module Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
การตรวจจับระยะไกลโมดูลตรวจจับ IR ระบายความร้อนด้วยแกน 1280x1024 12μm
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนโมดูลตรวจจับ IR แบบระบายความร้อน 1280x1024 12μM สำหรับการตรวจสอบระยะไกล
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled Camera Modules Cores
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย LWIR 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด: | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
LWIR 400x300 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน Uncooled
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลกล้องติดตามความปลอดภัยทางอุณหภูมิอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์แบบเลือก
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน MWIR อัตราเฟรมสูงระบายความร้อนด้วย HgCdTe 640x512 15μm
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
640x512 โมดูลการถ่ายภาพความร้อน 12um 8μm ถึง 14μm NETD <40mK
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต |
| ส่วนประกอบการขยาย: | VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink |

